bar
GRACE - South Africa1

GRACE - Nam Phi

Tên: Ông Greg Gerasimo
ĐT: +27 83 440 2479
E-mail: greg@maritimemarketing.co.za

GRACE - India(Recycling)

GRACE - Ấn Độ (Tái chế)

Tên: Ông Deepak V Thakurani
ĐT: +91 73037 07999
E-mail: indarecycle@gracepm.com

GRACE - India(Recycling)

GRACE - Ấn Độ (đùn)

Tên: Ông Sunil Ambekar
ĐT: +91 99875 49649
E-mail: india@gracepm.com

GRACE - Malaysia

GRACE - Malaysia

Tên: Mr.Pak
ĐT: +60 19 732 7961
E-mail: malaysia@gracepm.com

GRACE - Thailand

GRACE - Thái Lan

Tên: Ông Peerunthorn
ĐT: +66 86 000 0491
E-mail: thai@gracepm.com

GRACE - Italy

GRACE - Ý

Tên: Ông Levio Loris
ĐT: +39 348 477 30 01
E-mail: italy@gracepm.com

GRACE - Spain

GRACE - Tây Ban Nha

Tên: Ông Pascal
ĐT: +34 610 47 3001
E-mail: span@gracepm.com

GRACE - Costa Rica

GRACE - Costa Rica

Tên: Ông Jorge A Badilla H
ĐT; + (506) 71069983
E-mail: costarica@gracepm.com

GRACE - Turkey

GRACE - Thổ Nhĩ Kỳ

Tên: Ông Senol Kaya
ĐT: +905326138359
E-mail: turkey@gracepm.com

GRACE - Poland

GRACE - Ba Lan

Tên: Ông Michal Fafara
ĐT: +48 695 574 833
E-mail: biuro@amprecykling.pl

GRACE - Bangladesh

GRACE - Bangladesh

Tên: Ông Mohammad Abu Hasan
ĐT: +88 01915 555 362
E-mail: hasan_motors@yahoo.com

GRACE - Israel

GRACE - Israel

Tên: Ông Galit Saar
ĐT: 972-4-6291860 / 1
E-mail: galit@Neiger.co.il

GRACE - Algeria

GRACE - Algeria

Tên: Ông ABID Bouzid
ĐT: + 213-661302880
E-mail: abidanimex@yahoo.fr

GRACE - UK

GRACE - Vương quốc Anh

Tên: Ông John Allsop
ĐT: +44 (0) 7585447795
E-mail: uk@gracepm.com

GRACE - New Zealand

GRACE - New Zealand

Tên: Ông Ron Williams
ĐT: + 64-27-526-7654
E-mail: nz@gracepm.com

GRACE - Germany

GRACE - Đức

Tên: Ông Eng.Adam Adamowicz
ĐT: +49 333 449 668 49
E-mail: germany@gracepm.com

GRACE - Brazil

GRACE - Brazil

Tên: Mr.Pedro Mendes
ĐT: + 55-11-98224-3852
E-mail: pedro@gracepm.com

GRACE - Argentina

GRACE - Argentina

Tên: Ông Claudio Haberl
ĐT: + 54-911 44017112
E-mail: claudio@gracepm.com

GRACE - Argentina

GRACE - Argentina

Tên: Ông Carlos Lofredo
ĐT: + 54-911 35639880
E-mail: carloslofredo@gracepm.com

GRACE - Indonesia

RACE - Indonesia

Tên: Ông Abrar
ĐT: + 62-87878000799
E-mail: abrar@gracepm.com

GRACE - Iran

GRACE - Iran

Tên: Ông Henrik Yarijanian
ĐT: +98 912 125 8663
E-mail: singermachinery2000@yahoo.com

GRACE - Egypt

GRACE - Ai Cập

Tên: Ông Mohamed Mahmoud
ĐT: + 20-1282151630
E-mail: mohamed@gracepm.com

GRACE - France

GRACE - Pháp

Tên: Ông Claude Cohen
ĐT: + 33-9-50604369
E-mail: claude.cohen@bexfrance.com

Grace China

Grace China

Tên: Grace China
ĐT: + 86-512-58992901
E-mail: thông tin@ gracepm.com